KADAMA ENGLISH MEDIUM DAY AND BOARDING PRE AND PRIMARY SCHOOL
P.O Box 12, BUSERESERE ~ CHATO - GEITA — TANZANIA

TELL: 0788 — 780 444 /0767 — 580 444
MAHITAJI KWA WANAOSOMA BOARDING (I - V] )

ADA YA SHULE KWA MWAKA NI TSHS 1,300,000/=
Ada yakuandikisha mw

anafunzi (admission fees) ni Tsh 55,000/= kwa kila mwanafunzi mpya anayeanza shule nayo hulipwa mara

moja

LVIFAA HIVI VINAVYOPATIKANA SHULENI NI HIVI VIFUATAVYO: o
1SareyaShule | Tehs 60,000~ | - ]
[ZSweraiaShile | Tahs 15000~ | 1
3Soksilozimoja | Tshs 4,000/= ]
4.Sahaninakikombe | Tshs 5,000/= T
' 5.Matibabu | Tshs 50,000/= 1. Mara moja kwa mwaka mwanafunzi asive na Bima ya Afya
0. Matibabu | Tshs 10,000/ 2.Mara moja kwa mwaka mwanafunzi mwenye Bima ya Afja |
| 7.Tshin Tshs  8,000/= |

2.VIFAA HIVI VINAPATIKANA DUKA LA SHULE,

3. VIFAA HIVI MWANAFUNZI ANAKUJA NAVYO KUTOKA NYUMBANI
Huletwa mara mbili tu kwa Mwaka.Mwezi Januari na Mwezi wa Saba.

" 1. Sukari Kilo 6 1.Godoro FT 2'/,
2.Nail kata 2 2.Shuka 2 zisiwe nyeupe
3 Mifagio (ndani) 2 3. Net 1 T
m/lifagio (nje) 2 4. Taulo, chupi wavulana(4) wasichana (6) na leso 3
' 5.Toilet paper 8 5. Ndoo 1
6.Box file 1 6.Dodoki la kuogea 1. Brashi ya miguu 1
7.Penseli 15 7.Viatu vyeusi vya shule peya 2
8.Bic 25 darasa 3-1la7 8. Ndala 7 yeboyebo peya 3
9.Dawa ya meno tube 3 kubwa 9.Sanduku la chuma( kwa ajili ya kuhifadhia mabhitaji yake )
' 10. Mafuta ya kupaka kopo 3 (Movit /Samona ) 10.Raba nyeupe za michezo na
| kubwa 11. Traka suti rangi ya kijivu.
| 11.Miche sita(6) ya sabuni 12. Blanket
| 12.0mo kilo mbili (2)
| 13.Dawa ya viatu kopo tatu (3) na brashi 1
‘ 14.Sabuni ya kuogea pc (6) Geisha / Sawa Kubwa

4.RIMU 1 DOUBLE AA / A4 . Mara moja kwa Mwaka .(Madarasa yote ) .

5. WANAFUNZI WA DARASA LA , TATU na La NNE.

Walete counter book (7) Quire two na daftari kumi na tano (15 ) za kawaida aina ya crown au kasuku (Mara moja kwa mwaka )
Kwa wanafunzi wa darasa la tano na sita walete Counter book 7 Quire 3 na daftari 15 za kawaida aina ya ( kasuku au crown )

6. WANAFUNZI WA DARASA LA KWANZA NA LA PILI
Daftari za miraba (3) na za mistari mikubwa na midogo ( 12) zenye kurasa mia mbili (200). Jumla ya hizo daftari 15 ni sh. 22,500/=
hapa shuleni.

NB : Madaftari yote yajaladiwe kwa majaradio ya kaki tu na yasiandikwe majina. Vitu v
na mzazi au mlezi wake.

NB : Jumla ya gharama ya mabhitaji yote ya wanafunzi kwa mhula wa pili ni

La kwanza hadi la pili Tsh - 110,600/=, Tatu na la nne 98500/= na la tano had; la sita ni Tsh 98500/=
Pia Darasa la nne wanatakiwa kulipia hela ya mtihani wa Taifa Tsh 35,000/=
35,000/=

yote viletwe siku ya kwanza na kila mtoto aje

Tution mwezi wa sita 70,000/= na tution mwezi wa Tisa

7. MALIPO YA ADA KWA MWAKA 2022

MUHULA ADA
L ADA |

MUHULA WA KWANZA -1 JANUARY 325,000/=

MUHULAWAPILI - ILAPRILI | 325000/~
‘MUHULA WA TATU - 1l JULAI 325,000
MUHULA WA NNE - IVSEPTEMBER | 325000/=

| JUMLA KUU Tsh, 1,300,000/= |
KUMBUKA KULIPA ADA MAPEMA KABLA YA KUMLETA MTOTO SHULENI . LIPIA ADA YAKO NA MICHANGO YOTE KATIKA BENKI YA
NMB TAWI LOLOTE A/C NO. 31706600074 AU CRDB TAWI LOLOTE A/C NO 0150525407800,
NB : Kumbuka kukamilisha malipo ya ada / vifua vwa mhula uliopita kama haujakamilisha. Karip, sana !

Gharama ya Fomu ni Tshs 10,000/= tu

MUHIMU: Kumbuka kuleta risiti uliyolipia benki ili upewe risiti ya EFD
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