
KADAMA ENGLISH MEDIUM DAYAND BOARDING PRE AND PRIMARY SCHOOL 
P.O Box 12, BUSERESERE CHATO- GEITA - TANZANIA 

EARN 5NEY TELL: 0788 - 780 444 /0767- 580 444 

MAHITAJI KWA WANAOSOMA DAY (KUTWA I- VI) 
ADA YA SHULE KWA MWAKA NI TSHS 1,000,000/= NA Usafiri 140,000= 
Ada yakuandikisha mwanafunzi (admission fees) ni Tsh 25,000/= kwa kila mwanafunzi mpya anayeanza shule nayo hulipwa mara 
moja. 
1.VIFAA VINAVYOPATIKANA SHULENI NI HIVI VIFUATAVYO: 

1.Sare ya Shule 
2.Sweta la Shule 

3.Soksi Jozi moja 
4.Sahani na kikombe 

Tshs 40,000/= 
Tshs 15,000/= 
Tshs 4,000/= 
Tshs 5,000/= 
Tshs 10,000/= 5.Matibabu( 

mwaka) 
6.Tshirt 

mara moja kwa 

Tshs 8,000/= 

2.VIFAA HIVI VINAPATIKANA DUKA LA SHULE 
Huletwa mara mbili tu kwa Mwaka.Mwezi Januari 3.VIFAA HIVI MWANAFUNZI ANAKUJA NAVYO 

na Mwezi wa Saba. KUTOKA NYUMBANI. 

1. Sukari Kilo 
2.Wembe pakti 
3.Mifagio (ndani) 
4.Mifagio ( nje)_ 
5.Toilet paper 
6.Box file 

1. Viatu vyeusi vya ngozi 
2.Raba nyeupe za michezo 
| 3. Traka suti rangi ya kijivuL 

7.Penseli 
8.Bic 25 darasa 3- la7 
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4.RIMU 1 DOUBLE AA/ A4. Mara moja kwa Mwaka .(Madarasa yote ). 
5. WANAFUNZI WA DARASA LA, TATU na La NNE. 

Walete counter book (7) Quire two na daftari kumi na tano (15) za kawaida aina ya crown au kasuku ( Mara moja kwa mwakaa ) 
Kwa wanafunzi wa darasa la tano na sita walete Counter book 7 Quire 3 na daftari 15 za kawaida aina ya (kasuku au crown ) 

6. WANAFUNZI WA DARASA LA KWANZA NA LA PILI 

Daftari za miraba (3) na za mistari mikubwa na midogo ( 12) zenye kurasa mia mbili (200). Jumla ya hizo daftari 15 ni sh. 22,500/=
hapa shuleni.
NB: Madaftari yote yajaladiwe kwa majaradio ya kaki tu na yasiandikwe majina. Vitu vyote viletwe siku ya kwanza na kila mtoto aje 
na mzazi au mlezi wake. 

NB: Jumla ya gharama ya mahitaji yote ya wanafunzi kwa mhula wa kwanza ni 

La kwanza hadi la pili Tsh-56,000/, Na latatu na lanne 63,000/ na la tano hadi la sita ni Tsh 68,500/=

Darasa la nne wanatakiwa kulipia hela ya mtihani wa Taifa Tsh 35,000/=. 

7.MALIPOYA ADA KWA MWAKA 2022 

MUHULA ADA USAFIRI JUMLAKUU 
MUHULA WA KWANZA -I JANUARY 250,000/= 25,000/= Tshs 275,000/= 
MUHULA WA PILI - I APRILI 250,000/= 25,000/= Tshs 275,000/= 
MUHULA WA TATU- II JULAI 250,000/= 45,000/= Tshs 295.000/= 
MUHULA WA NNE IV SEPTEMBER 250,000/= 45,000/= Tshs 295,000/= 

JUMLA kUU T'sh, 1,000,000/= Tsh 140,000/= Tshs 1,140,000/= 
KUMBUKA KULIPA ADA MAPEMA KABLA YA KUMLETA MTOTO SHULENI . LIPIA ADA YAKO NA MICHANGO YOTE KATIKA BENKI YA 

NMB TAWI LOLOTE A/C NO. 31 706600074 AU CRIDB TAWI LOLOTE A/C NO 0150525407800. 
NB: Kumbuka kukamilisha malipo ya udu / vifau vya mhula uliopita kama haujakamilisha. Karibu sana ! 

Gharama ya Fomu ni Tshs 10,000/= tu 

MUHIMU: Kumbuka kuleta risiti uliyolipia benki ili upewe risiti ya EFD 
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